12 พ.ค. นี้ Fucking zone เซ็กหมู่ ที่ Dejavu

สำหรับการโฆษณาประชาสัมพันธ์ กิจกรรมของซาวน่าทั้ง3แห่ง และให้สมาชิกพูดคุยสอบถามกิจกรรมต่างๆของซาวน่า
กรุณาอย่าโพสต์ข้อความหยาบคาย ขอความที่ไม่สร้างสรรค์ ข้อความที่ให้ผลในเชิงลบกับทางซาวน่านี้ และซาวน่าอื่นๆ

Moderator: ปืน

deerpink
ติดต่อ:

Re: เสาร์ 21 มี.ค. Staff Fucking zone ที่ Dejavu

โพสต์โดย deerpink » 21 มี.ค. 2015, 16:13

kevins เขียน:ใครเป็นพนักงานบ้างครับวันนี้

เพื่อนๆมีใครไปบ้างครับ???

ไปด้วยดิคร้าบบบ

ptt
ติดต่อ:

Re: เสาร์ 18 เม.ย. Staff Fucking zone ที่ Dejavu

โพสต์โดย ptt » 19 เม.ย. 2015, 09:34

พึ่งรู้ว่าเดี๋ยวนี้ที่นี่มีกิจกกรรมที่เอางานStaff fucking show ที่เคยจัดประจำวันพฤหัส มา รวมกับกิจกรรม Fucking zone (เซ็กส์หมู่) ที่จัดวันเสาร์ มารวมกันจัดในวันเสาร์ ทำให้คนที่อายากมาเที่ยววันพฤหัสแต่ติดเรื่องมันเป็นวันทำงานได้มาวันนี้แทนได้ ไม่รู้ว่าจัดแบบนี้กี่ครั้งแล้วแต่ผมพึ่งไปมาเมื่อคืนเป็นครั้งแรก ดีนะครับใครชอบดูโชว์ก็ได้ดูน้องๆเอาลูกค้าโชว์ตอนหัวค่ำ ส่วนคนชอบหมู่แต่ไม่อยากโชว์ก็มีเวลาในช่วงก่อนกิจกรรมเลิกปิดห้องเล่นหมู่กันกับน้องๆพนักงานเอากันทั้งห้องไม่ต้องมีคนยืนดู งานเมื่อคืนจัดว่าคนเยอะสนุกทั้งตอนหัวค่ำและตอนดึก จัดบ่อยๆนะครับ ผมว่าคนคงชอบแบบนี้ล่ะหลากหลายดี แนะนำให้เอาว่าวหมู่เข้ามาร่วมด้วยอีกอย่างนึงนะ

nok
ติดต่อ:

Re: เสาร์ 18 เม.ย. Staff Fucking zone ที่ Dejavu

โพสต์โดย nok » 19 เม.ย. 2015, 10:13

ptt เขียน:พึ่งรู้ว่าเดี๋ยวนี้ที่นี่มีกิจกกรรมที่เอางานStaff fucking show ที่เคยจัดประจำวันพฤหัส มา รวมกับกิจกรรม Fucking zone (เซ็กส์หมู่) ที่จัดวันเสาร์ มารวมกันจัดในวันเสาร์ ทำให้คนที่อายากมาเที่ยววันพฤหัสแต่ติดเรื่องมันเป็นวันทำงานได้มาวันนี้แทนได้ ไม่รู้ว่าจัดแบบนี้กี่ครั้งแล้วแต่ผมพึ่งไปมาเมื่อคืนเป็นครั้งแรก ดีนะครับใครชอบดูโชว์ก็ได้ดูน้องๆเอาลูกค้าโชว์ตอนหัวค่ำ ส่วนคนชอบหมู่แต่ไม่อยากโชว์ก็มีเวลาในช่วงก่อนกิจกรรมเลิกปิดห้องเล่นหมู่กันกับน้องๆพนักงานเอากันทั้งห้องไม่ต้องมีคนยืนดู งานเมื่อคืนจัดว่าคนเยอะสนุกทั้งตอนหัวค่ำและตอนดึก จัดบ่อยๆนะครับ ผมว่าคนคงชอบแบบนี้ล่ะหลากหลายดี แนะนำให้เอาว่าวหมู่เข้ามาร่วมด้วยอีกอย่างนึงนะ

น่าสนุกดี ใครไปช่วยเล่าบรรยากาศให้ฟังบ้างซิ

biggerthanlife
ติดต่อ:

Re: เสาร์ 29 ส.ค. Staff Fucking zone ที่ Dejavu

โพสต์โดย biggerthanlife » 22 ส.ค. 2015, 08:56

ผมตี รุก แมนๆ ควยใหญ่ ขาวสะอาด หัวชมพู อยากไปเยสพนักงานโชว์ในงาน แต่กลัวประหม่าทำให้ควยไม่แข็ง เลยอยากลองรับ แต่ก็อายๆ ผมสามารถนัดแนะกันพนักงานก่อนกิจกรรมเริ่มได้ไหมครับ แบบว่าผมจะไปยืนควยแข็งอยู่แถวหน้าแล้วให้พนักงานมาเชือเชิญ ผมจะได้กล้าก้มลงดูดโชว์ก่อนให้เยสโชว์อ่ะคับ ปล.แต่ต้องค่อยๆ ก่อนนะคับ ผมแทบไม่เคยรับมาก่อน แต่อยากลองรับโชว์คับ เงี่ยนๆ

AD_THANAKA
ติดต่อ:

Re: เสาร์ 29 ส.ค. Staff Fucking zone ที่ Dejavu

โพสต์โดย AD_THANAKA » 22 ส.ค. 2015, 18:06

biggerthanlife เขียน:แต่
ผมจะไปคืนนี้ เจอกับผมก่อนได้ ผมหุ่นดี อยากลองรุกที่อยากเป็นรับ

ภาพประจำตัวสมาชิก
jjkk69king
ติดต่อ:

โพสต์โดย jjkk69king » 22 ส.ค. 2015, 18:15

biggerthanlife เขียน:ผมตี รุก แมนๆ ควยใหญ่ ขาวสะอาด หัวชมพู อยากไปเยสพนักงานโชว์ในงาน แต่กลัวประหม่าทำให้ควยไม่แข็ง เลยอยากลองรับ แต่ก็อายๆ ผมสามารถนัดแนะกันพนักงานก่อนกิจกรรมเริ่มได้ไหมครับ แบบว่าผมจะไปยืนควยแข็งอยู่แถวหน้าแล้วให้พนักงานมาเชือเชิญ ผมจะได้กล้าก้มลงดูดโชว์ก่อนให้เยสโชว์อ่ะคับ ปล.แต่ต้องค่อยๆ ก่อนนะคับ ผมแทบไม่เคยรับมาก่อน แต่อยากลองรับโชว์คับ เงี่ยนๆ

มาฝึกรับให้ผลก่อนดีมั้ยครับ จะได้ชินๆ

biggerthanlife
ติดต่อ:

โพสต์โดย biggerthanlife » 23 ส.ค. 2015, 08:00

นัดมาๆ

AD_THANAKA
ติดต่อ:

โพสต์โดย AD_THANAKA » 23 ส.ค. 2015, 20:23

แล้วเจอกันคับ
แก้ไขล่าสุดโดย AD_THANAKA เมื่อ 02 ธ.ค. 2015, 03:50, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

tonkoppo
ติดต่อ:

โพสต์โดย tonkoppo » 23 ส.ค. 2015, 22:01

AD_THANAKA หล่อมากหุ่นดีด้วย biggerthanlife ติดต่อด่วน

cute_narak
ติดต่อ:

โพสต์โดย cute_narak » 23 ส.ค. 2015, 22:18

น่าสนใจจังครับ ผมน่ารัก หุ่นดี เคยไปครูซซิ่ง ที่แดจาวูยังไม่เคยไปเลยครับ

ย้อนกลับไปยัง