........MASK Party ที่ ...

สำหรับการโฆษณาประชาสัมพันธ์ กิจกรรมของซาวน่าทั้ง3แห่ง และให้สมาชิกพูดคุยสอบถามกิจกรรมต่างๆของซาวน่า
กรุณาอย่าโพสต์ข้อความหยาบคาย ขอความที่ไม่สร้างสรรค์ ข้อความที่ให้ผลในเชิงลบกับทางซาวน่านี้ และซาวน่าอื่นๆ

Moderator: ปืน

parker
ติดต่อ:

Re: ศุกร์ที่ 5 ก.พ.MASK Party ที่ CRUISING

โพสต์โดย parker » 06 ก.พ. 2016, 15:38

ปืน เขียน:
parker เขียน:
ccr เขียน:ใช่ๆวันนี้ในห้องโชว์ก่อนเลิกงานมีแต่ลูกค้าควยใหญ่ๆ5-6คน(ผมด้วย ฮิ..ฮิ.) แต่แปลกคนดูตอนปิดโซนหายไปหมด ปิดโซนแบบสบายๆไม่อึดอัดดี เอากันเกือบทุกคน รุกนี่ควยใหญ่ทุกคนจริงๆ (อ้อ มีไม่ใหญ่อยู่คนนึง คนที่หน้าๆเข้มๆมีเคราๆ แต่นายรูปหล่อมากนะ ทีแรกนึกว่าจะไม่กล้าเอาโชว์ซะอีก) สรุปงานหน้ากากวันนี้ปิดโซนเย็ดกันโคตรมันส์ครับ

ผมคงเล็กจริงๆแหละ ฮ่าๆๆๆ

จริงๆน้องไม่ได้เล็ก แต่คนอื่นมันใหญ่เว้อกันทุกควย แปลกใจวันนี้มันมารวมตัวกันได้ไงไม่รู้
แต่น้องหล่อเข้มน่ารักเหมือนที่พี่ จขกท เขาว่าจริงๆนะ ตกลง
ตอนเอาโชว์น้องน้ำแตกรึเปล่า เห็นเย็ดอยู่นานเมือนกัน

ไม่แตกครับ เมื่อวานไม่ได้แตกเลยครับ 5555

บัตรก็ไม่ได้เอาครับ 555 ชีวิต

buoy69
ติดต่อ:

Re: ศุกร์ที่ 5 ก.พ.MASK Party ที่ CRUISING

โพสต์โดย buoy69 » 23 ก.พ. 2016, 18:44

parker เขียน:
buoy69 เขียน:
parker เขียน:วันนี้คนที่มาทีหลังใช่คนชื่อบิ้กที่เป็นพนักงานร้านมาก่อนหรือเปล่าครับ

คนที่มาที่หลังตอนไหนครับ เห็นมาที่หลังใกล้เลิกมีสองคน ไม่ใช่พนักงาน เป็นลูกค้าครับ คนนึงสูงขาวมีกล้ามนิดๆ อีกคนตี๋ๆล่ำกว่า ควยใหญ่ทั้งคู่ ชอบเย็ดกันเสียงดังตับๆๆ

ฮ่าๆๆๆ ผมไม่รู้จักใครเลยครับ แต่มีลูกค้าควยใหญ่เยอะจริงๆ ฮ่าๆๆๆๆ

อยากบอกว่าแอบเห็นมา คนที่ parker ถามถึงว่าใช่บิ๊กรึเปล่า ตอนมาถึงเค้าเยสน้องพนักงานตัวเล็ก แต่เหมือนน้องพนักงานจะเจ็บเลยเยสได้แป๊บเดียว แล้วเค้าเปลี่ยนเป็นรับ ก็โดนลูกค้าควยใหญ่มากเยส สาวควยยาวๆใหญ่ๆเข้าออก ดูแล้วฟินโคตร ซักพักเหมือนจะหมดแรง หนุ่มตี๋ล่ำคนที่มาด้วยกันหลังจากเยสน้องพนักงานตัวเล็กไม่สำเร็จ ก็มาเยสต่อเป็นควยที่สอง คู่นี้เค้าชอบเยสกันแรงๆอยู่แล้ว ได้ดูต่ออีก ซักพัก มีลูกค้าหน้าหล่อแบบคนใต้ตาสวย มีกล้ามนิดหน่อย มาต่อเป็นควยที่สามควยต่อเนื่อง ไม่ได้หยุดเลย ซักพัก อยู่ดีๆหนุ่มใต้ก็หยุดเยสซะดื้อๆ เดินหายไป ผมก็เห็นคู่ขาตี๋ล่ำที่มาด้วยกันเยสต่ออีกป้าบๆ เหมือนรับจะเมื่อยขาเลยหยุดเยสกัน พอดีพี่ปืนปิดโซนด้วย จู่ๆ หนุ่มใต้ก็โผล่มมาลากแขน พี่รับขาวสูงเข้าไปในหลืบในห้องวิดิโอ พี่ตี๋ล่ำก็ตามไปด้วย ปรากฎหมุ่มใต้จับพี่รับเยสท่าjoggy ส่วนตี๋ล่ำก็ป้อนควยเข้าปากพี่รับ ให้ดูดควยไปโดยเยสไป ดูแล้วเงี่ยนมาก ที่แท้หนุ่มใต้ไม่ชอบเยสโชว์นี่เอง ผมแอบตามไปดู ซักพักหนุ่มใต้ครางเสียงดังชักควยใหญ่ออกมาแตกบนหลังพี่รับน้ำเยอะมาก พุ่งเป็นน้ำพุเลย ชอบดูพี่รับคนนี้โดนเยส มันส์....เห็นน้ำขาวๆเป็นก้อนๆเต็มหลังเลย ท่าทางหนุ่มใต้น้ำคงเก็บไว้นาน มันส์...จนผมน้ำเกือบแตกแบบไม่ต้องชักตรงนั้นเลย(แต่เก็บไปแตกชั้นบน อิ อิ) อยากเยสพี่เค้ามั่งจัง จริงๆผมเขียนเล่าไม่เก่ง แต่นึกถึงละควยแข็ง เลยลองมาเขียนดูครับ

Milo
ติดต่อ:

Re: ศุกร์ที่ 26 ก.พ.MASK Party ที่ CRUISING

โพสต์โดย Milo » 28 ก.พ. 2016, 19:35

MASK วันนี้เล่นเอาหมู่กันตรงหน้าบาร์น้ำเลยหลายคน มีทั้งอม ทั้งเอา ยืนเอานอนเอา พนักงานลูกค้าสนุกกันใหญ่ ปรกติเห็นมีคู่เดียวหรือสองคู่กันบนเวที วันนี้มาแปลกนะ เล่นกันตรงแถวๆบาร์น้ำเอาเบาะมาปูกลางห้อง ที่ยืนเอาด้วยเป็นกลุ่มหลายคน เล่นกันแบบนี้ผมว่าสนุกดีนะอยากเอาตรงไหนก็เอาได้อารมณ์ดีครับ ตอนหลังย้ายไปเอาในห้องวีดีโออีกหลายคู่ เห็นน้ำแตกกันไปหลายคน แต่ผมอยุ่ไม่ถึงงานเลิก ไม่รู้ยังไงต่อตอนดึก

parker
ติดต่อ:

Re: ศุกร์ที่ 26 ก.พ.MASK Party ที่ CRUISING

โพสต์โดย parker » 01 มี.ค. 2016, 21:37

Milo เขียน:MASK วันนี้เล่นเอาหมู่กันตรงหน้าบาร์น้ำเลยหลายคน มีทั้งอม ทั้งเอา ยืนเอานอนเอา พนักงานลูกค้าสนุกกันใหญ่ ปรกติเห็นมีคู่เดียวหรือสองคู่กันบนเวที วันนี้มาแปลกนะ เล่นกันตรงแถวๆบาร์น้ำเอาเบาะมาปูกลางห้อง ที่ยืนเอาด้วยเป็นกลุ่มหลายคน เล่นกันแบบนี้ผมว่าสนุกดีนะอยากเอาตรงไหนก็เอาได้อารมณ์ดีครับ ตอนหลังย้ายไปเอาในห้องวีดีโออีกหลายคู่ เห็นน้ำแตกกันไปหลายคน แต่ผมอยุ่ไม่ถึงงานเลิก ไม่รู้ยังไงต่อตอนดึก

ไม่มีใครมาแชร์ต่อหรอครับ อยากฟังๆ

raksanook
ติดต่อ:

Re: ศุกร์ที่ 11 มี.ค.MASK Party ที่ CRUISING

โพสต์โดย raksanook » 12 มี.ค. 2016, 18:22

ปูเสื่อรอฟังเลยครับ...ใครใจดีมาเล่าให้ฟังบ้างงง

Chest9093
ติดต่อ:

Re: ศุกร์ที่ 29 เม.ย.MASK Party ที่ CRUISING

โพสต์โดย Chest9093 » 27 เม.ย. 2016, 02:21

น่าไป

Chest9093
ติดต่อ:

Re: ศุกร์ที่ 29 เม.ย.MASK Party ที่ CRUISING

โพสต์โดย Chest9093 » 27 เม.ย. 2016, 02:22

น่าไป

amitypee26
ติดต่อ:

โพสต์โดย amitypee26 » 30 เม.ย. 2016, 02:03

นี่เป็นการไปครูชชิ่งวันแรก ตามหาร้านตั้งแต่บ่ายสามเดินวนๆไปมาข้ามสะพานไปมาระหว่างเมเจอร์รัชโยกับฝั่งตรงข้าม อ้างอิงจากตำแหน่งร้านในgooglemap ก็เดินตามมันๆ วนไปมา ทำไมหาร้านไม่เจอหวะ จนโทรหาร้านตอน5โมงกว่า เลยรู้ว่าร้านอยู่ตรงไหน ตำแหน่งgoogleก็ไม่ได้ถูกเสมอไป - -* เข้าเรื่องเลย งานวันนี้ดูกร่อยจัง คนน้อย จัดกิจกรรมแบบนี้ ก็มีที่พนักงานโชว์ให้ดู และมีแต่ตุ๊ดอ้วนเต็มไปหมดเดินจับมั่วไปหมดเลย ชอบไปแอบตามมึดๆเพื่อรอจับ งานแบบนี้มันควรจะสนุกๆ ปิดตาก็แล้ว ยังไม่เห็นมีใครกล้าทำอะไรเลย ผมก็ไม่กล้าเริ่มก่อน กลัวเป็นเป้าแทน โดนไฟสาดมาเมื่อไหร่คนก็มามุงดูแน่นอน ฝากถึงร้าน กิจกรรมแบบนี้ ลงทุนซื้อหน้ากากมาจริงๆเถอะครับเหมามาตามโรงเกลือถูกๆ ใช้ผ้าตัดเองผมบอกเลยว่า ช่องตาใครกะอ่ะ คือระดับลูกตาคนกับผ้ามันสวนกันมาก รัดเข้าไปหน้าตึงได้อีก ถึงจะปรับหลวมๆก็แล้ว และฝากถึงพี่คนนึงที่ผมดูดควยให้บนดาดฟัาตึกที่พี่นั่งเก้าอี้อยู่ ที่ผมไปคุยกับพี่ว่า อายุเท่าไหร่ครับ ตัวเล็กจัง เหมือนเด็ก เขาบอก24 ผม23 5555 อยากรู้จักมากกว่านี้ พี่ลงมาอาบน้ำแล้วหายไปเลย ผมว่ายังไม่ได้กลับหรอก แต่ผมจำไม่ได้ ยังไม่เห็นหน้าเลย เดินหาทั่วเลย ขนาดผูกตาอยู่ยังน่ารักเลย ผมคือคนที่โดนเยดบนดาดฟ้าตึกเอง คนมายืนดูเต็มเลย แต่ปกติไม่ค่อยได้รับบ่อย รับครั้งนึงก็ต้องค่อยๆเข้า กระแทกเบาๆ แรงๆทนไม่ไหวจริงๆ มันจุก เจ็บด้วย คนแรกเยดเสร็จมีคนเอาควยมาสอดต่อเลยพอคนที่สองจบ พี่คนที่ผมดูดควยให้อยู่เขาจะต่อคนสาม แต่ผมจุก - -* คือจุกจนเหงื่อแตกเลย พี่คนที่ผมดูดควยให้เขาก็เลยบอก น้องไม่ไหวแล้ว ให้น้องลงไปอาบน้ำก่อนดีกว่า5555 >< อยากรู้จักมากกว่านี้จังเลย

ปล.ผ้าขนหนูที่ร้าน เวลารวบรวมไปซัก ซักกับอะไรแล้วทำไงต่อเหรอครับ กลับมาตัวผมแดงเลย มันคันๆตั้งแต่ตอนเช็ดตัวแล้วอ่ะ แล้วแก้วน้ำที่ร้านพลาสติก ล้างสะอาดแค่ไหน มันมีคนบอกผมมาว่า เที่ยวซาวน่าควรเตรียมผ้าขนหนูหรือน้ำเปล่าขวดติดมาด้วย อย่าใช้ของที่ร้านหรือกินแก้วของร้าน เพราะคนที่มาเที่ยว บางทีมันมีคนที่ติดเชื้อมาเที่ยวก็มี แต่เราดูไม่ออกหรอก พอพิมพ์มางี้ผมก็นึกกลับไปเลย มันก็จริง อย่าหาว่าผมเรื่องเยอะไรงี้เลยนะครับทุกคน มีก็ต้องปลอดภัยไว้ก่อนเนอะ บางทีเจอคนขอเอาสดด้วย แต่ไม่ใช่ร้านนี้นะ ผมรีบเดินหนีเลย
แก้ไขล่าสุดโดย amitypee26 เมื่อ 09 พ.ค. 2016, 17:12, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

osk1988
ติดต่อ:

โพสต์โดย osk1988 » 01 พ.ค. 2016, 12:42

amitypee26 เขียน:นี่เป็นการไปครูชชิ่งวันแรก ตามหาร้านตั้งแต่บ่ายสามเดินวนๆไปมาข้ามสะพานไปมาระหว่างเมเจอร์รัชโยกับฝั่งตรงข้าม อ้างอิงจากตำแหน่งร้านในgooglemap ก็เดินตามมันๆ วนไปมา ทำไมหาร้านไม่เจอหวะ จนโทรหาร้านตอน5โมงกว่า เลยรู้ว่าร้านอยู่ตรงไหน ตำแหน่งgoogleก็ไม่ได้ถูกเสมอไป - -* เข้าเรื่องเลย งานวันนี้ดูกร่อยจัง คนน้อย จัดกิจกรรมแบบนี้ ก็มีที่พนักงานโชว์ให้ดู และมีแต่ตุ๊ดอ้วนเต็มไปหมดเดินจับมั่วไปหมดเลย ชอบไปแอบตามมึดๆเพื่อรอจับ งานแบบนี้มันควรจะสนุกๆ ปิดตาก็แล้ว ยังไม่เห็นมีใครกล้าทำอะไรเลย ผมก็ไม่กล้าเริ่มก่อน กลัวเป็นเป้าแทน โดนไฟสาดมาเมื่อไหร่คนก็มามุงดูแน่นอน ฝากถึงร้าน กิจกรรมแบบนี้ ลงทุนซื้อหน้ากากมาจริงๆเถอะครับเหมามาตามโรงเกลือถูกๆ ใช้ผ้าตัดเองผมบอกเลยว่า ช่องตาใครกะอ่ะ คือระดับลูกตาคนกับผ้ามันสวนกันมาก รัดเข้าไปหน้าตึงได้อีก ถึงจะปรับหลวมๆก็แล้ว และฝากถึงพี่คนนึงที่ผมดูดควยให้บนดาดฟัาตึกที่พี่นั่งเก้าอี้อยู่ ที่ผมไปคุยกับพี่ว่า อายุเท่าไหร่ครับ ตัวเล็กจัง เหมือนเด็ก เขาบอก24 ผม23 5555 อยากรู้จักมากกว่านี้ พี่ลงมาอาบน้ำแล้วหายไปเลย ผมว่ายังไม่ได้กลับหรอก แต่ผมจำไม่ได้ ยังไม่เห็นหน้าเลย เดินหาทั่วเลย ขนาดผูกตาอยู่ยังน่ารักเลย ผมคือคนที่โดนเยดบนดาดฟ้าตึกเอง คนมายืนดูเต็มเลย แต่ปกติไม่ค่อยได้รับบ่อย รับครั้งนึงก็ต้องค่อยๆเข้า กระแทกเบาๆ แรงๆทนไม่ไหวจริงๆ มันจุก เจ็บด้วย คนแรกเยดเสร็จมีคนเอาควยมาสอดต่อเลยพอคนที่สองจบ พี่คนที่ผมดูดควยให้อยู่เขาจะต่อคนสาม แต่ผมจุก - -* คือจุกจนเหงื่อแตกเลย พี่คนที่ผมดูดควยให้เขาก็เลยบอก น้องไม่ไหวแล้ว ให้น้องลงไปอาบน้ำก่อนดีกว่า5555 >< อยากรู้จักมากกว่านี้จังเลย

ปล.ผ้าขนหนูที่ร้าน เวลารวบรวมไปซัก ซักกับอะไรแล้วทำไงต่อเหรอครับ กลับมาตัวผมแดงเลย มันคันๆตั้งแต่ตอนเช็ดตัวแล้วอ่ะ แล้วแก้วน้ำที่ร้านพลาสติก ล้างสะอาดแค่ไหน มันมีคนบอกผมมาว่า เที่ยวซาวน่าควรเตรียมผ้าขนหนูหรือน้ำเปล่าขวดติดมาด้วย อย่าใช้ของที่ร้านหรือกินแก้วของร้าน เพราะคนที่มาเที่ยว บางทีมันมีคนที่ติดชื้อมาเที่ยวก็มี แต่เราดูไม่ออกหรอก พอพิมพ์มางี้ผมก็นึกกลับไปเลย มันก็จริง อย่าหาว่าผมเรื่องเยอะไรงี้เลยนะครับทุกคน มีก็ต้องปลอดภัยไว้ก่อนเนอะ บางทีเจอคนขอเอาสดด้วย แต่ไม่ใช่ร้านนี้นะ ผมรีบเดินหนีเลย

อ่านตามแล้วเห้นภาพเลยครับ 555+ ว่าแต่ร้านหายากหรอครับ มีอะไรเป้นจุดสังเกตุครับ ไม่เคยไปซักที ไม่กล้าเข้าครับ แล้ววันหน้ากากเป้นหน้ากากผ้าธรรมดาแล้วมัดหรอเนี้ย นึกว่าหน้ากากแบบคาดซะอีก

Zoroaxter
ติดต่อ:

Re: ........MASK Party ที่ CRUISING

โพสต์โดย Zoroaxter » 22 มิ.ย. 2016, 11:08

กำหนดจัดงาน MASK Party หายไปไหนแล้วครับ อยากไปมากๆ

ย้อนกลับไปยัง