5พ.ค..นี้ ว่าวหมู่+ดูโชว์ฟัก 5 โมงเย็นและ2ทุ่ม Deajvu

สำหรับการโฆษณาประชาสัมพันธ์ กิจกรรมของซาวน่าทั้ง3แห่ง และให้สมาชิกพูดคุยสอบถามกิจกรรมต่างๆของซาวน่า
กรุณาอย่าโพสต์ข้อความหยาบคาย ขอความที่ไม่สร้างสรรค์ ข้อความที่ให้ผลในเชิงลบกับทางซาวน่านี้ และซาวน่าอื่นๆ

Moderator: ปืน

buoy69
ติดต่อ:

Re: วันอาทิตย์ 27 มี.ค. ว่าว ที่ CRUISING / 3 ทุ่ม

โพสต์โดย buoy69 » 25 มี.ค. 2016, 01:34

Tiger M เขียน:
Fin Fin เขียน:ผมพึ่งไปว่าวหมู่ครั้งแรกครับ ไม่รู้ว่าตัวเองไปอยู่ที่ไหนมา ถึงพึ่งไปว่าวหมู่กับเขาเป็นครั้งแรก ทั้งๆที่เขาจัดกันมานานเป็นปีๆแล้ว งานวันนี้คนเยอะมากเต็มห้อง ไม่รู้ว่าปกติเยอะขนาดนี้รึเปล่า ยอมรับว่าตื่นเต้นมากควยแข็งตลอด เห็นเขายืนชักว่าวกัน แถมมีดูดอม แล้วยังเอามีเอากันให้ดูด้วย คนที่เอาโชว์ใจถึงมาก หล่อหุ่นดีหน้าตาดีด้วย คนรับใส่แว่นของใหญ่มาก คนรุกมีสองคน คนแรกหน้าไทยหล่อล่ำเข้มหุ่นเซ็กซี่ เอาแป๊บเดียวน้ำแตก คนจะตื่นเต้นมาก อีกคนหล่อขาวตี๋หุ่นเป๊ะเว้อร์ คนนี้เอาจนคนรับน้ำแตกกระฉุด เอากันมันส์มากจนคนดูแตกตามกันเห็นแถว สนุกจริงๆครับ เห็นพี่ปืนบอกว่างานว่าวครั้งต่อไปจัดที่ร้านCruising วันอาทิตย์นี้ คงต้องตามไปว่าวด้วยอีกแล้ว

เอาโชว์เมื่อคืน ชอบมากครับ รุกหล่อล่ำทั้งสองคน คนแรกรู้สึกจะหน้าใหม่ไม่เคยเห้นมาก่อน ส่วนอีกคนผมเคยเห็นเขาเอามาแล้วที่Cruising เอากับรับคนนี้ล่ะ แล้วเช่นเคยพี่คนรับควยใหญ่เขาน้ำแตกตอนโดนเอาให้ดู เสียดายนิดนึง น้องคนแรกที่เอาน้ำแตกเร็วไปหน่อย แต่จะบอกว่า ตอนสุดท้ายเขามาว่าวแตกกับเพื่อนๆอีกผมแตกพร้อมเขาด้วย น้ำแตกสองครั้งในเวลาไม่ถึงสิบนาที สุดยอดตัวจริงครับ

ผมว่าที่รุกคนแรกแตกเร็ว อาจจะเพราะใช้ถุงยางที่พี่รับเค้าเตรียมมานะครับ เห็นเป็นแบบบาง003 สองอัน 75 บาท รุกคนแรกอาจจะยังไม่เคย เลยเสียวแตกเร็วเลย คนที่ยืนชักข้างๆคงฟินมาก เห็นไปจับฆวยยาวใหญ่แข็งเด่ของพี่รับ ขยำอยู่นานจนพี่รับบอกเจ็บฆวย เค้าก็มาชักต่ออีกแป๊บเดียว น้ำแตกพลั่กๆรดแขนพี่รับเลย ทั้งที่พี่ปืนบอกว่าอย่าแตกใส่คนรับนะ คงฟินมากจนห้ามไม่ไหว จริงๆไม่น่าไปชักว่าใส่พี่รับเลย น่าจะเยสมากกว่า อยากเห็นพี่เค้าโดนฆวยใหญ่แบบพี่ตี๋รุกรุมเยสซักห้าฆวย คงฟินมาก

Milo
ติดต่อ:

Re: วันอาทิตย์ 27 มี.ค. ว่าว ที่ CRUISING / 3 ทุ่ม

โพสต์โดย Milo » 26 มี.ค. 2016, 10:14

buoy69 เขียน:
Tiger M เขียน:
Fin Fin เขียน:ผมพึ่งไปว่าวหมู่ครั้งแรกครับ ไม่รู้ว่าตัวเองไปอยู่ที่ไหนมา ถึงพึ่งไปว่าวหมู่กับเขาเป็นครั้งแรก ทั้งๆที่เขาจัดกันมานานเป็นปีๆแล้ว งานวันนี้คนเยอะมากเต็มห้อง ไม่รู้ว่าปกติเยอะขนาดนี้รึเปล่า ยอมรับว่าตื่นเต้นมากควยแข็งตลอด เห็นเขายืนชักว่าวกัน แถมมีดูดอม แล้วยังเอามีเอากันให้ดูด้วย คนที่เอาโชว์ใจถึงมาก หล่อหุ่นดีหน้าตาดีด้วย คนรับใส่แว่นของใหญ่มาก คนรุกมีสองคน คนแรกหน้าไทยหล่อล่ำเข้มหุ่นเซ็กซี่ เอาแป๊บเดียวน้ำแตก คนจะตื่นเต้นมาก อีกคนหล่อขาวตี๋หุ่นเป๊ะเว้อร์ คนนี้เอาจนคนรับน้ำแตกกระฉุด เอากันมันส์มากจนคนดูแตกตามกันเห็นแถว สนุกจริงๆครับ เห็นพี่ปืนบอกว่างานว่าวครั้งต่อไปจัดที่ร้านCruising วันอาทิตย์นี้ คงต้องตามไปว่าวด้วยอีกแล้ว

เอาโชว์เมื่อคืน ชอบมากครับ รุกหล่อล่ำทั้งสองคน คนแรกรู้สึกจะหน้าใหม่ไม่เคยเห้นมาก่อน ส่วนอีกคนผมเคยเห็นเขาเอามาแล้วที่Cruising เอากับรับคนนี้ล่ะ แล้วเช่นเคยพี่คนรับควยใหญ่เขาน้ำแตกตอนโดนเอาให้ดู เสียดายนิดนึง น้องคนแรกที่เอาน้ำแตกเร็วไปหน่อย แต่จะบอกว่า ตอนสุดท้ายเขามาว่าวแตกกับเพื่อนๆอีกผมแตกพร้อมเขาด้วย น้ำแตกสองครั้งในเวลาไม่ถึงสิบนาที สุดยอดตัวจริงครับ

ผมว่าที่รุกคนแรกแตกเร็ว อาจจะเพราะใช้ถุงยางที่พี่รับเค้าเตรียมมานะครับ เห็นเป็นแบบบาง003 สองอัน 75 บาท รุกคนแรกอาจจะยังไม่เคย เลยเสียวแตกเร็วเลย คนที่ยืนชักข้างๆคงฟินมาก เห็นไปจับฆวยยาวใหญ่แข็งเด่ของพี่รับ ขยำอยู่นานจนพี่รับบอกเจ็บฆวย เค้าก็มาชักต่ออีกแป๊บเดียว น้ำแตกพลั่กๆรดแขนพี่รับเลย ทั้งที่พี่ปืนบอกว่าอย่าแตกใส่คนรับนะ คงฟินมากจนห้ามไม่ไหว จริงๆไม่น่าไปชักว่าใส่พี่รับเลย น่าจะเยสมากกว่า อยากเห็นพี่เค้าโดนฆวยใหญ่แบบพี่ตี๋รุกรุมเยสซักห้าฆวย คงฟินมาก

เราไม่ได้ไป เสียดายมากกกกกกกกกกกกกกกกกก วันนี้จะไปว่าวที่CRUISING

Milo
ติดต่อ:

โพสต์โดย Milo » 26 มี.ค. 2016, 10:15

พี่ปืนครับ อยากให้มีว่าวหมู่มีเอาโชว์ตอนกลางวันที่เดจาวู เมือนเมื่อก่อนอะ ครับ

amitypee26
ติดต่อ:

Re: เสาร์ 2 เม.ย. ว่าวหมู่ ที่Deajvu เริ่ม 3 ทุ่ม

โพสต์โดย amitypee26 » 03 เม.ย. 2016, 00:59

ว่าวหมู่วันนี้(2เมษา) ไปร่วมกิจกรรมนี้ครั้งแรก แต่เดจาวูไปมาหลายครั้งแล้ว ปกติผมชอบแค่ภายนอก ทำได้ทุกอย่างถ้าภายนอก จึงไม่ค่อยร่วมพวกเวลาsexหมู่ ครั้งแรกตื่นเต้นดีครับ หัวใจเต้นแรงมาก แต่ไม่ได้อายนะ ผมกล้าโชว์อยู่แล้ว ตอนพี่ปืนบอกว่าใครอาสามารับน้ำ ตอนแรกว่าจะขออาสา อยากลองเหมือนหนังญี่ปุ่น น้ำว่าวท่วมตัว แต่มันตื่นเต้น เลยไม่กล้ายกมืออาสา555 ปกติควยผมแข็งไวมาก ขี้เงี่ยน นี่ก็แข็งตั้งแต่ก่อนเวลากิจกรรมแปปนึงและ ประมาณว่าใครอมทีนึงแตกได้เลย เงี่ยนจัดมาก แต่พยายามนั่งนิ่งๆไม่คิดไรให้มันหดไปก่อน รอแตกในห้องทีเดียว พอเข้าไปในห้องด้วยความที่ตื่นเต้นมันก็แข็งไม่เต็มที่สักที แข็งเต็มๆผมมั่นใจว่าไม่แพ้ใครแน่นอน พอเวลาใกล้หมดผมก็พยายามบิ้วทุกทาง มโนภาพต่างๆ555 มันก็ยังไม่แข็งสุดๆ จนพี่ปืนบอกว่า อีกสองนาทีหมดเวลา คนแรกเดินมาแตกใส่เก้าอี้ ผมแข็งเลย ผมชอบดูน้ำว่าวอ่ะ มันมีอารมณ์ไวมาก พอเห็นคนแรกแตกมา ผมก็แข็งเต็มๆทันที ไม่ไหวเลยเดินไปชักแตกคนที่สอง ไม่รู้พี่ปืนจำได้ไหม ที่บอกว่าหัวบาน ผมแตกคนที่สองของวันนี้ แล้วก็ออกมาล้างตัวเลย ร่วมกิจกรรมครั้งแรก ที่ปั๊มตรงแขนมันคือไรไม่รู้ ฟังไม่ชัดตอนเขาประกาศในร้าน เลยไม่ได้สนใจ ล้างตัวลงมาใส่เสื้อผ้ากลับ

ภาพประจำตัวสมาชิก
repop21
ติดต่อ:

Re: เสาร์ 2 เม.ย. ว่าวหมู่ ที่Deajvu เริ่ม 3 ทุ่ม

โพสต์โดย repop21 » 03 เม.ย. 2016, 11:12

อยากไปรับน้ำจังครับ เดจาวูจัดอีกวันไหนครับ

Deefb
ติดต่อ:

โพสต์โดย Deefb » 09 เม.ย. 2016, 08:05

ผมก็ชอบภายนอกไปว่าวหมู่บ่อยชอบดูคนชักว่าว
น้ำแตกเห็นน้ำว่าวมีอารมณ์ ฟินดี

Double_X
ติดต่อ:

Re: อาทิตย์ ที่ 10 เม.ย. ว่าวหมู่ ที่CRUISING เริ่ม 3 ทุ่ม

โพสต์โดย Double_X » 10 เม.ย. 2016, 00:03

งานวันพรุ่งนี้จัดที่cruising มีshow fucking ไหมครับ
น้องๆนายแบบมากันกี่คนครับผม. (เจอกันงานพรุ่งนี้) :shock: :shock:

boythai
ติดต่อ:

Re: อาทิตย์ ที่ 10 เม.ย. ว่าวหมู่ ที่CRUISING เริ่ม 3 ทุ่ม

โพสต์โดย boythai » 15 เม.ย. 2016, 08:33

ว่าวหมู่ล่าสุด สนุกมาก มีหนุ่มหล่อน่ารักมากกกกกกกกก สองคนที่น้ำแตกก่อนใคร โดนเพื่อนๆช่วยกันทำให้เสียว ไซรคอ ดูดนม อมควย จนน้ำแตกไปเป็นคู่แรก น้ำพุ่งกระจาย ครั้งหน้ามาอีกนะครับ สองคนนี้สุดยอดมาก

Milo
ติดต่อ:

โพสต์โดย Milo » 24 เม.ย. 2016, 13:35

boythai เขียน:ว่าวหมู่ล่าสุด สนุกมาก มีหนุ่มหล่อน่ารักมากกกกกกกกก สองคนที่น้ำแตกก่อนใคร โดนเพื่อนๆช่วยกันทำให้เสียว ไซรคอ ดูดนม อมควย จนน้ำแตกไปเป็นคู่แรก น้ำพุ่งกระจาย ครั้งหน้ามาอีกนะครับ สองคนนี้สุดยอดมาก

วันนี้ คู่นี้จะมาอีกมั้ยนะ อยากให้มาอีกจังเลย

Deefb
ติดต่อ:

Re: อังคาร ที่ 17 พ.ค. ว่าวหมู่ ที่ Deajvu

โพสต์โดย Deefb » 16 พ.ค. 2016, 16:35

มีใครไปว่าวหมู่ที่เดจาวูบ้างอาทิตย์15พฤษภาที่ผ่านมา
บรรยากาศงานเป็นไงบ้าง

ย้อนกลับไปยัง