ผมสมาชิกใหม่คับจะไปdejavu ครั้งแรกคืนนี้ มีกิจกรรมอะไรบ้างคับ ผมเปนรับ รุกคนไหนสนใจทักได้คับ

สำหรับการโฆษณาประชาสัมพันธ์ กิจกรรมของซาวน่าทั้ง3แห่ง และให้สมาชิกพูดคุยสอบถามกิจกรรมต่างๆของซาวน่า
กรุณาอย่าโพสต์ข้อความหยาบคาย ขอความที่ไม่สร้างสรรค์ ข้อความที่ให้ผลในเชิงลบกับทางซาวน่านี้ และซาวน่าอื่นๆ

Moderator: ปืน

newormai@gmail.com
ติดต่อ:

ผมสมาชิกใหม่คับจะไปdejavu ครั้งแรกคืนนี้ มีกิจกรรมอะไรบ้างคับ ผมเปนรับ รุกคนไหนสนใจทักได้คับ

โพสต์โดย newormai@gmail.com » 18 มี.ค. 2017, 09:24

จะไปdejavu ครั้งแรกคืนนี้ มีกิจกรรมอะไรบ้างคับ ผมเปนรับ รุกคนไหนสนใจทักได้คับ[size=200][/size]

ภาพประจำตัวสมาชิก
ปืน
ติดต่อ:

Re: ผมสมาชิกใหม่คับจะไปdejavu ครั้งแรกคืนนี้ มีกิจกรรมอะไรบ้างคับ ผมเปนรับ รุกคนไหนสนใจทักได้คับ

โพสต์โดย ปืน » 22 มี.ค. 2017, 10:10

เจอกันครับ
กิจกรรมสัปดาห์นี้
5,19,26 เม.ย.Staff fuck show
21เม.ย.Orgy zone
28 เม.ย Fuck zone 3ทุ่มfuck show 4ทุ่ม (เซ็กส์หมู่)
5 พ.ค..ว่าวหมู่ดูโชว์ฟัก 5โมงเย็น,2ทุ่ม

รูปภาพ

ย้อนกลับไปยัง