ท่าดูดมันส์ ๆ

สำหรับโพสต์รูปทั่วไป รูปเซ็กซี่(ไม่เห็นจู๋) รูปนายแบบ และรูปอื่นๆ ที่คุณต้องการแบ่งปันให้เพื่อนๆในบอร์ดชม

Moderator: ปืน

Nop
ติดต่อ:

ท่าดูดมันส์ ๆ

โพสต์โดย Nop » 14 ธ.ค. 2014, 21:46

...
ผมเป็นอีกคนหนึ่งครับที่ชอบโดนดูดควย ผมคิดว่าคนอื่น ๆ ก็น่าจะชอบโดนดูดควยเหมือนกัน
ผมมีท่าโดนดูดท่าหนึ่งที่ชอบมาก คือ

ให้คนที่เป็นฝ่ายดูด นอนพิงหัวเตียง หรือนอนพิงผนังห้องแล้วเหยียดขายาวออกมา
จากนั้นให้เราคุกเข่าโดยกางขาค่อมลำตัวของคนที่จะดูดควยเรา
ทีนี้พอเราคุกเข่าค่อมลำตัวเขา ส่วนที่เป็นตะโพกของเราก็จะประจันหน้ากับคนที่เป็นฝ่ายดูด
พูดง่าย ๆ ก็คือ ควยของเราจะตรงกับหน้าของเขาพอดี (เรียกว่าประเคนควย) ทีนี้ก็ไม่ต้องทำอะไรแล้วครับ
เพียงแค่เราคุกเข่าเฉย ๆ เขาก็มีหน้าที่ดูดอย่างเดียว ท่านี้ขอบอกว่าเสียวมากครับ

คนดูดก็สบาย อยู่ในท่านั่ง ได้พิง
ส่วนคนที่โดนดูดก็สบาย เพราะอยู่ในท่าคุกเข่า
แล้วถ้าจะให้มั่นคงก็ให้คนที่เป็นฝ่ายดูด เอามือจับตะโพกทั้งซ้ายขวาของเราให้มั่นคง
หรือจะใช้มือทั้งสองเอามือตะปบก้นของเราให้มั่นคง เท่านั้นแหละครับ เสียวสุด ๆ

การขยับตะโพกเข้าออกเป็นจังหวะก็เป็นการตอบสนองที่ดีด้วยครับ
เป็นการแสดงให้เขารู้ว่าเรารู้สึกมันส์ไปกับการใช้ปากของเขาด้วย
เป็นการสื่อสารที่แสดงให้ฝ่ายดูดรู้ว่า เราเพลิดเพลินไปกับการดูดของเขา

ลองดูนะครับ เสียวสุดยอดไปเลย

ภาพประจำตัวสมาชิก
toshiba
ติดต่อ:

Re: ท่าดูดมันส์ ๆ

โพสต์โดย toshiba » 27 ธ.ค. 2014, 08:02

น่าจะมีรูปประกอบนะครับ

รับร่านควย
ติดต่อ:

โพสต์โดย รับร่านควย » 24 ก.ย. 2017, 15:35

ผมรับชอบดูดควยมากตวยใหญ่ไหม

Niponinrat123
ติดต่อ:

โพสต์โดย Niponinrat123 » 17 พ.ค. 2018, 17:15

ผมจะลองไปใช้ดูนะ

ย้อนกลับไปยัง